Neman babbar manhajar ERP don daidaita tsarin kasuwancin ku? Kuna kan daidai wurin!
Gano manyan misalan software na ERP waɗanda ke kan gaba wajen haɓaka ingantaccen aiki da aiki.
Waɗannan tsarin ERP ba wai kawai ana gane su ba ne don babban aikinsu. Amma har ma don mu’amalar abokantaka da masu fa’ida.
Ko game da sarrafa kuɗi, albarkatun ɗan adam, CRM ko sarkar samar da kayayyaki,
waɗannan misalan ERP an ƙirƙira su ne don ɗaukar buƙatun kasuwanci iri-iri,
tabbatar da cewa ƙungiyar ku tana gudana ba tare da wata matsala ba.
Menene Acikin Wannan Jagoran?
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai (FAQs)
Menene nau’ikan ERP guda 3 na gama-gari?
Shin QuickBooks tsarin ERP ne?
Menene abubuwan 5 na ERP?
Menene misalan ERP?
Mafi kyawun Misalan Software na ERP – Kunnawa kyawun Misalin
Mafi kyawun Misalan Software na ERP
Microsoft Dynamics sassauƙa ne, abin dogaro kuma mai ƙarfi misalin software na tsarin. ERP wanda manyan kamfanoni ke amfani da laburaren lambar waya su ciki har da Coca Cola,
BMW, Adobe da ƙari.
Madadin haka, kuna samun tarin ERP da yawa dangane da abin da kuke buƙata tare da nau’ikan kamar tallace-tallace, tallace-tallace, sabis na abokin ciniki , ayyuka, kuɗi da sauransu.
Software na ERP yana da ƙa’idodi don
ƙayyadaddun nau’o’i da lokuta masu sassauƙa na amfani. Misali, ayyuka suna zuwa haɗe-haɗe da ƙa’idodi don sarrafa ayyukan sabis, sarrafa sarkar samarwa da tsakiyar kasuwanci.
Microsoft Dynamics 365 yana ba alfasmart neo 2 madadin – 7 mafi kyawun kayan aikin rubutu ku damar ɗauka da zaɓar takamaiman samfurin da kuke so yayin cin gajiyar ƙarin lasisi da ragi.
Wasu fasalulluka da za ku samu sun haɗa da nazarce-nazarcen tsinkaya don fahimi masu ƙarfi da rahotanni masu ƙarfi, haɗin kai na ɓangare na uku tare da ƙa’idodin Microsoft kamar Outlook, Word da Sharepoint da sauransu.
Hakanan kuna samun gaurayawan gaskiya ta yadda zaku iya ƙira kusan sararin samaniya da taimako na nesa don haɗin gwiwa tare da wasu, da amincin sabar don tsaro na bayanai.
A cikin bidiyon da ke ƙasa, koyi yadda Microsoft Dynamics 365 ke haɗa kuɗin ku, tallace-tallace, sabis, aikinku, ɗakunan ajiya, da ƙungiyoyin masana’antu.
Mai kunna bidiyo na YouTube
Hakanan Karanta : Mafi kyawun Tsarin Software & Misalan Software na Aikace-aikace
2. ERP kyawun Misalin
Aptean sanannen misali ne na software na ERP wanda ke da sauƙin sarrafawa kuma yana da aikace-aikacen hannu don na’urorin tr lambobi Android da iOS don ku iya sarrafa da siyar da kaya.
Tsarin ERP yana ba da nau’ikan dandamali na ERP daban-daban musamman ga masana’antu daban-daban, kuma an tsara shi don masana’antun, masu rarrabawa, da masu shigo da kaya don sarrafa kayan masarufi.
Kuna iya amfani da Aptean akan dandamali na tebur kamar Windows, Mac ko Linux, kuma ku sami bayyane hanyar bin duk abubuwan kasuwancin ku a cikin ainihin lokaci. Ta wannan hanyar, zaku iya yanke shawarar yanke shawara na kasuwanci.