Kowane kamfani yana da alamar alama a matsayin fuska ko ra’ayi na fagen kasuwancin da suke aiwatarwa. Ba abin mamaki ba ne cewa kamfani yana son kashe kuɗi masu yawa don gina irin wannan alamar da ta dace. A ƙungiyar cikin gida da kuma amfani da sabis na alamar. Duk da haka, wasu lokuta kamfanoni da yawa sun shagaltu da samun. Fa’idodinsa ga Kasuwancin ku kason kasuwa mai faɗi ta amfani da hoton alama ɗaya kawai. A don haka suna amfani da dabarun haɓaka alama mai suna Multi-branding.
Hakanan karanta: Misalai 6 na Nasara Haɗin gwiwar Haɗin-Salam
Menene Multi Fa’idodinsa ga Kasuwancin ku -branding?
Ana samun alamar alama da yawa a cikin manyan kamfanoni da yawa waɗanda tabbas za ku sani, misali alamar motar Toyota mai ƙafa huɗu . Fa’idodinsa ga Kasuwancin ku Toyota ya ƙaddamar da bambance-bambancen samfura da yawa. Kuma waɗannan samfuran tabbas suna da ɓangarori daban-daban, kamar motar. Toyota Fortuner wacce ke da alamar tauri da ƙima, yayin da. Toyota Agya ke da alamar ƙima da tattalin arziki. Waɗannan bambance-bambancen guda biyu dabarun ƙira ne da yawa waɗanda ke da nufin isa ga ɓangaren kasuwa mai faɗi.
Agya ke da alamar ƙima da
Baya ga wannan, nau’in alama mai yawa kuma na iya haɗawa. a da kafa reshen da nufin kaiwa kasuwanni masu ƙananan aji ko mafi girma. A cikin wannan dabarar, kamfanin da aka ƙirƙira yawanci yana da suna daban, kuma ba sabon abu jerin masu amfani da database na telegram ne dabarun kafa reshen da za. A aiwatar ta hanyar siyan wani kamfani da ake ganin yana da damar siyar. Fa’idodinsa ga Kasuwancin ku da kayayyaki a wani yanki na kasuwa. Misali na alama da yawa da aka gudanar ta hanyar kafa reshen ya faru a PT. Garuda Indonesia ta hanyar kafa Citylink, ta hanyar ba da farashi mai rahusa amma har yanzu samar da inganci da ta’aziyya da ke kama da Garuda Indonesia.
Manufofi da Fa’idodi na Fa’idodinsa ga Kasuwancin ku Multi-Branding
Kamar yadda aka tattauna a baya, Multi alama yana da babban burin rufe babban yanki na kasuwa. Alamar da yawa na iya ba da fa’idodi mafi girma idan an aiwatar da tsarin ci gaba da kyau kuma daidai. Yana da kyau sosai idan kasuwanci yana da faffadan kasuwar kasuwa. Amma ba shakka don samun damar yin hakan yana buƙatar matakai da lissafi a hankali.
Hatsari na Multi-Branding
Lokacin da kamfani ke son aiwatar da nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan. A nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan nau’ikan suna buƙatar yin la’akari da iyawa ko misira data iyawar alamar da suka mallaka. Alamar ba za ta iya yanke shawara kawai don aiwatar da nau’ikan alama ba tare da la’akari da haɗarin aikin da ke tattare da shi ba.
Ainihin, Alamar Multi shine haɓaka
kasuwanci na kamfani wanda ya mamaye kasuwa na ɗan lokaci kuma yana son riba mai girma ta ƙoƙarin ɓangarorin kasuwa daban-daban. Tabbas, alama abokan ciniki waɗanda ke ba da shawarwari masu kyau yawa yana buƙatar sabbin kuɗi don yin hakan. Sabili da haka, bincike kan haɗari idan kuna son yin alama mai yawa yana buƙatar yin la’akari da hankali.
Hakanan karanta: Nasihu 4 don Gina Sa alama don Kasuwancin Sabis
Idan kuna sha’awar neman ƙarin sani game da duniyar yin alama, ziyarci gidan yanar gizon Kamfanin Salon Dreambox anan.