Babu wani abu da ya fi gamsarwa fiye da zama a kan kujera a maraice ko a karshen mako tare da kofi na kofi da littafi mai ban sha’awa akan wayarka ko iPad .
Koyaya, wani lokacin gabaɗayan gogewar yana lalacewa idan ba za ku iya karanta shafuka biyu da suka wuce ba saboda karkarwa ko damuwa ido.
Anan ne littattafan mai jiwuwa zasu iya taimakawa. Sigar littafin zahiri da aka ba da labari yana sanya karatu mai ban sha’awa yayin tafiya, dafa abinci, ko hutawa a gida.
Biyu daga cikin shahararrun dandamali don samun damar littattafan mai jiwuwa sune Audible da Libby. Amma tunda kuna buƙatar ɗaya, kuma mafi kyau, yana da mahimmanci ku san abin da kowane ɗayan waɗannan kayan aikin ke bayarwa.
Wannan sakon yana da duka. A yau, zan kwatanta biyun – Audible da Libby
Ku kasance da mu.
Audible vs Libby: Wanne ya fi kyau?
Menene Audible? Wanne Sabis na Yawo
Audible shine sabis na littafin mai jiwuwa na Amazon yana samar da mafi girman tarin lakabi , daga litattafai da kwasfan fayiloli na sunan jerin imel na masana’antu asali zuwa sabbin sakewa.
Kuna iya yawo ko zazzage taken da kuka zaɓa tare da memba mai ji.
Masu ba da labari suna karanta littattafan da ƙarfi. Wani lokaci, marubuta, shahararrun masu fasaha, ko simintin sauti suna karantawa.
Yaya Aiki yake?
Idan kuna son littafin mai jiwuwa na kashewa ɗaya, zazzage ƙa’idar kuma ku sayi take daga shagon. Za a adana littafin a asusunku a apple tv vs youtube tv – wanne sabis na yawo yayi daidai a gare ku? cikin Laburaren Sauti. Za ku gan shi a can ba tare da la’akari da na’urar da kuke amfani da ita don shiga ba.
Kuna iya zazzagewa ko jera littafin mai jiwuwa zuwa na’urar ku don samun damar layi. Lura cewa wasu taken suna ɗaukar sarari da yawa akan na’urarka.
Kuna iya zaɓar biyan kuɗin da ake ji don samun damar laƙabi da yawa. Za ku sami kiredit guda ɗaya kowane wata don ciyarwa akan taken da kuke so, da samun dama ga Asalin Audible tare da dubban lakabi.
Audible yana ba ku damar dawo da littafin da ba ku jin daɗi ko zazzage ku bisa kuskure. Kuna iya amfani da kiredit akan wani take.
Menene Libby?
Libby app ne na kyauta wanda ke haɗa masu amfani da abun ciki na dijital na ɗakin karatu na gida. Kuna buƙatar katin laburare don samun tr lambobi damar yin amfani da takamaiman littattafan kaset da ebooks na ɗakin karatu.
Mallakar ta OverDrive, wannan app ɗin yana ba da ingantaccen hanyar dijital tare da kayan aiki don haɓaka ƙwarewar karatu na keɓaɓɓen.
Kuna iya amfani da Libby don aron littattafan jiwuwa na dijital , littattafan ebooks, da mujallu daga ɗakin karatu na ku.
Yaya Aiki yake? Wanne Sabis na Yawo
Da zarar kana da katin laburare, zazzage Libby zuwa na’urarka. Bi faɗakarwa don zaɓar ɗakin karatu kuma shiga ta amfani da katin laburare.
Na gaba, bincika kasida ta laburare don aro taken da kuka fi so. Ka tuna, taken da ke akwai don zaɓar za su bambanta dangane da ɗakin karatu, yayin da kowane ɗakin karatu ke yanke shawarar irin lakabi da tsarin da ya kamata su bayyana a cikin Libby.